| MOQ: | 5 tấn |
| Giá: | negotiate |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Đóng gói xuất khẩu đi biển tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Thời gian giao hàng: | Thương lượng |
| Phương thức thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, L/C |
| năng lực cung cấp: | 10000 người mỗi tháng |
| Tên sản phẩm | Dải GI |
|---|---|
| Vật liệu nền | Thép cán nguội |
| Cấu trúc bề mặt | Lớp phủ vảy thông thường (NS), Lớp phủ vảy tối thiểu (MS), Không vảy (FS) |
| Lớp phủ kẽm | Z40-275g/m² |
| Độ dày | 0.12mm-4.0mm |
| Độ rộng | 600mm-1250mm |
| Trọng lượng cuộn | 3-5 tấn hoặc theo yêu cầu |
| ID cuộn | 508mm/610mm |
| Lớp phủ | PE/PVDF/HDP/SMP |
| Sơn mặt trên | 10-35 Microns |
| Sơn mặt dưới | 5-35 Microns |
| Mác thép | SGCC, DX51D, ASTM A653 |
| Điều khoản thanh toán | T/T (30% tiền đặt cọc + 70%) |